Đại Nam Văn Hiến - Tòng Lâm - Thị Vải - Huế, Đà Nẵng, Bà Nà, Bán đảo Sơn Trà, Hội An, Nha Trang, Đảo Ngọc Việt, Đà Lạt, Bảo Lộc, Vũng Tàu, Tòng Lâm - Thị Vải, TP. Hồ Chí Minh, Cảng Nhà Rồng, Dinh Độc Lập, Suối Tiên, Đền Bến Ngược, Bình Dương - Đại Nam Văn Hiến, Tòa Thánh Tây Ninh, Núi Bà Đen, Bến Ninh Kiều - Cần Thơ, Mũi né, Đồng Tháp, Rạch Giá, Đảo Phú Quốc, Bà Chúa Xứ Châu Đốc, Long Xuyên, An Giang, Bạc Liêu, Sóc Trăng, Ninh Thuận - Phan Giang - Phan Dí - Côn Đảo
Thời gian: 15 ngày
Lệ phí: 13.500.000đ, 5h30' khởi hành (Đoàn lo trọn gói ăn ngủ khách sạn, không bao gồm vé tàu và vé cáp treo, Quý khách mang theo hộ chiếu hoặc chứng minh thư)
|